วันพุธที่ 25 มกราคม 2567 เวลา 11.00 น. นายพิพัฒพงศ์ อิศรเสนา ณ อยุธยา กรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท ดอยคำผลิตภัณฑ์อาหาร จำกัด มอบหมายให้ นายจิรายุ วิวัฒน์วรวานิช ผู้จัดการแผนกสื่อสารองค์กรภายนอก เป็นผู้แทนบริษัทฯ ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในวันสถาปนาสถานีวิทยุโทรทัศน์กองทัพบก (ททบ.5) ครบรอบปีที่ 66 ณ สถานีวิทยุโทรทัศน์กองทัพบก โดยมี พลเอก นิรันดร ศรีคชา กรรมการผู้อำนวยการใหญ่ สถานีวิทยุโทรทัศน์กองทัพบก เป็นผู้รับมอบ
“ดอยคำ” ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในวันสถาปนา ททบ.5 ครบรอบ 66 ปี
![“ดอยคำ” ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในวันสถาปนา ททบ.5 ครบรอบ 66 ปี “ดอยคำ” ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในวันสถาปนา ททบ.5 ครบรอบ 66 ปี](https://www.doikham.co.th/wp-content/uploads/2024/01/ดอยคำ-ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในวันสถาปนา-ททบ.5-ครบรอบ-66-ปี-2-1160x774.jpg)